ผู้เขียน หัวข้อ: วันอาทิตย์ที่ 11 สิงหาคม 56 สนามม้านางเลิ้งจะมีม้าแข่งไหมครับ  (อ่าน 2180 ครั้ง)

ออฟไลน์ littlestar

• VIP_2013
  • ม้าเมเด้น
  • **
  • กำลังใจ: 3
วันอาทิตย์ที่  11 สิงหาคม  56  สนามม้านางเลิ้งจะมีม้าแข่งไหมครับ

ออฟไลน์ danthai

• Admin
  • คนเลี้ยงม้า
  • กำลังใจ: 374
  • รู้ไว้ซะ...ไม่ไช่"เซียน" ผมเป็น"จอมมาร"
อะไรทำให้คิดอย่างนั้นครับ
รู้ไว้ซะ...ไม่ได้เป็น"เซียน"  ผมเป็น"จอมมาร"

ออฟไลน์ บอนไซ

• VIP_2014
  • ม้าชั้น 9
  • กำลังใจ: 46
  • สติไม่มา...ปัญญาไม่เกิด
คงเพราะใกล้ๆสนาม มีการปิดถนนหลายสาย....แต่ไม่น่ามีปัญหาหรอก...เพราะเขาบอกว่าจะชุมนุมแบบสงบ...ใกล้วันแข่งก็ดูท่าทีอีกครั้ง...ถ้าสถานะการณ์ไม่ดี อยู่บ้านฟังรายงานสดม้าแข่ง หรือเข้าห้างที่ห่างจากเขาชุมนุมหาอะไรกินให้สบายปากสบายท้องสักมื้อน่าจะดีกว่า คิดเสียว่าเพราะรักเธอประเทศไทยก็ได้  cheesy cheesy
การรู้จงใช้..สติ..ปัญญา..สมาธิ..ในการตัดสินใจ

ออฟไลน์ Kajondej

• ม้าชั้น 6
  • กำลังใจ: 280
  • ความฝันเท่านั้น
ก่อนหน้านี้ก็เคยมี. แต่ม้าก็ยังแข่งได้เลย ใจเย็นๆน่ะครับ
แค่ความในใจเท่านั้น

ออฟไลน์ ม้านอกสายตาเซียน

• เจ็บมาเยอะ โดนมาเยอะ แต่ก็ยังไม่เข็ด อยากจะโดนอีก..... !
  • VIP_2013
  • ม้าชั้น 8
  • **
  • กำลังใจ: 98
คุณพวกไร้สาระ เขาจ้างมาประท้วงคนเท่าไร เวรกรรมมีจริง
ถูกใจกรุณา " ช่วยให้กำลังใจด้วย " ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Hidalgo

• สู้จริง...ต้นจัด...ปิ๊งลิ๊บ!...ไปไกล!!!!
  • VIP_2013
  • ม้าชั้น 8
  • **
  • กำลังใจ: 84
  • มัดรวม....กันมา....ยอดอาชาเหล็ก
มาแล้วก็ไป smle
เสือไม่กินกัน ยกเว้น หิว!!!!
ถ้ารักเมีย อย่าสอนเมีย ยิงปืน !! มันจะวิ่งไม่ทัน !!

ออฟไลน์ Kajondej

• ม้าชั้น 6
  • กำลังใจ: 280
  • ความฝันเท่านั้น
มาแล้วก็ไป smle
ขอบคุณครับพี่.   cheesy
แค่ความในใจเท่านั้น

ออฟไลน์ pisit99

• VIP_2014
  • ม้าชั้น 7
  • กำลังใจ: 372
  • รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ก่อนหน้านี้ก็เคยมี. แต่ม้าก็ยังแข่งได้เลย ใจเย็นๆน่ะครับ
ปิดการจราจรหน้าสนามก็เคย แต่ในสนามยังเชียร์กันสนุกอยู่เลย อย่าไปสนใจ

ออฟไลน์ dang2498

• VIP_2012
  • ม้าชั้น 9
  • *
  • กำลังใจ: 12
รร.ราชวินิตประถมสั่งปิดรร.แล้ว ส่วนรร.ในพื่นที่ให้ดูเหตุการณ์ก่อน

ออฟไลน์ littlestar

• VIP_2013
  • ม้าเมเด้น
  • **
ความคืบหน้ายังไงรายงานด้วยนะครับ

ออฟไลน์ PIGEON

• VIP_2014
  • ม้าชั้น 9
  • กำลังใจ: 34
ไม่น่าเป็นปัญหา....ครับ... embarrass

ผมคิดว่า?

เสธ.อ้าย.. ท่านรู้ดี ว่า จะบริหารจัดการเรื่องนี้ อย่างไร? ... และถึงอย่างไร ก็มีม้าแข่ง ท่านคงไม่ให้ชาวอาชาเดือดร้อนหรอก ครับ

ผมอ่านใจ ครับ cheesy

ออฟไลน์ jora

• ม้าเมเด้น
  • *
คุณพวกไร้สาระ เขาจ้างมาประท้วงคนเท่าไร เวรกรรมมีจริง
พวกไม่มีความคิดถ่วงความเจริญ คุ้มกันหรือเปล่า. ได้อะไรบ้าง

ออฟไลน์ โอ๊ะ

• ดึงไม่อยู่..สู้ไม่เข้า
  • ม้าชั้น 8
  • กำลังใจ: 34
  • ม้าออกแล้วววววว...
มีส่วนน่าคิด huh
อยากได้ไล่เอา....

ออฟไลน์ พี่ชายที่แสนดี

• VIP_2014
  • ม้าเมเด้น
  • กำลังใจ: 2
ตอบได้ใจครับ เวรกรรมมีจริงครับ ใครทำไม่ดีอย่างไร ต้องได้รับสิ่งนั้นคืน (สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม)

<a href=http://zaza-giochi-gratis-online.softonic.it/ >giochi online</a>

ออฟไลน์ Anatta

• VIP_2014
  • ม้าชั้น 9
  • กำลังใจ: 48
ตอบได้ใจครับ เวรกรรมมีจริงครับ ใครทำไม่ดีอย่างไร ต้องได้รับสิ่งนั้นคืน (สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม)

ครับ  smle กรรมก็คือการกระทำ ไม่ว่าจะทำดีหรือชั่วคนที่ทำก็จะได้รับผลการกระทำที่ตนทำไว้อย่างแน่นอน

คุณจะหลอกคนหลอกใคร คุณจะเลี่ยงจะหนีกฎหมายได้...แต่คุณเลี่ยงคุณหนี"กฏแห่งกรรม"ไม่ได้ดอก

<a href=http://zaza-giochi-gratis-online.softonic.it/ >giochi online</a>

ออฟไลน์ หนุ่มไข่เค็ม

• VIP_2014
  • ม้าชั้น 8
  • กำลังใจ: 43
  • รู้ว่าเสีย แต่เลิกไม่ได้สักที

ครับ  smle กรรมก็คือการกระทำ ไม่ว่าจะทำดีหรือชั่วคนที่ทำก็จะได้รับผลการกระทำที่ตนทำไว้อย่างแน่นอน

คุณจะหลอกคนหลอกใคร คุณจะเลี่ยงจะหนีกฎหมายได้...แต่คุณเลี่ยงคุณหนี"กฏแห่งกรรม"ไม่ได้ดอก yush yush